Motar jigilar da ke ɗagawa tuƙuru ce mai hakar kwal a ƙarƙashin ƙasa kayan sufuri da ke haɗa ɗagawa da sufuri. Kayan aiki yana sanye da kafafun tallafi, wanda za'a iya ɗagawa a tsaye a kan gangara na 16 °, za'a iya haɓaka dandamali zuwa kusan mita 4, kuma ƙarfin ɗaukar nauyi zai iya zuwa ton 2.5, wanda za'a iya daidaita shi bisa ga buƙatu. Ya dace da sufuri da ɗaga abubuwa daban-daban a ƙarƙashin ƙasa, kuma yadda ya kamata ya magance matsalolin sufuri na kanana da matsakaita na injiniyoyi da na'urorin lantarki a fuskar ma'adinai da matsalolin ayyukan kiyaye tsayin daka.
MPCQL-3.5S |
MPCQL-5S |
MPCQL-6S |
MPCQL-8S |
MPCQL-10S |